UF-MM-10G Multi mode SFP module 10 Gbps

0 รีวิว
$0.00
ยังไม่รวมภาษี: $0.00
รหัสสินค้า: UF-MM-10G
Stock Instock

Overview

UF-MM-10G เป็นตัวรับส่งสัญญาณ SFP Module ที่ใช้สำหรับต้องการเครือติดตั้งใหม่เพิ่มเติม และการอัพเกรดสายเคเบิ้ลที่มีโครงสร้างพื้นฐานอยู่แล้ว โดย UF-MM-10G  เป็นโมดูล U-fiber SFP รองรับสายไฟเบอร์ออพติคได้ทั้งแบบ Multi-mode  มีหัวต่อแบบ Dual LC สำหรับเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ประเภทสวิชท์ อย่างเช่น Egdeswitch ของ Ubiquiti รุ่น ES-16-XG ซึ่ง UF-MM-10G จะทำงานบ...

Leave a Message

Leave a Message