UFiber

[ U-Rack-6U-TL ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti U-Rack-6U-TL คือ ตู้ Rack 6 U ขนาด Size Mini สำหรับไว้ใส่อุปกรณ์ Networks ต่างๆ อาทิ Switches ,Router

฿ 0 ฿ 0

 

[ U-Cable-Patch-RJ45 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti U-Cable-Patch-RJ45 คือสายแลนเข้าหัว RJ-45 สำเร็จรูป มีหลายความยาวตั้งแต่ 0.1m - 8m และมีหลายสี

฿ 0 ฿ 0

(มีหลายคุณสมบัติให้เลือก)

[ UACC-OM-SFP28-LR ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UACC-OM-SFP28-LR คือ 25 Gbps Single-mode Optical Module รองรับระยะทางไกลสุดที่ 10 Km.

฿ 0 ฿ 0

 

[ UACC-OM-SFP28-SR ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UACC-OM-SFP28-SR คือ 25 Gbps Multi-mode Optical Module รองรับระยะทางไกลสุดที่ 100 Meter

฿ 0 ฿ 0

[ UACC-CM-RJ45-MG ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UACC-CM-RJ45-MG คือ SFP+ to RJ45 adapter ความเร็ว 1GbE/2.5GbE/5GbE/10GbE ระยะทาง 100 m ด้วยสาย Cat 6

฿ 0 ฿ 0

[ UACC-AOC-SFP28-30M ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UACC-AOC-SFP28-30M คือ MM SFP Cable (2) SFP28 Optical transceivers ยาว 30m ความเร็ว 25/10/1 Gbps

฿ 0 ฿ 0

[ UACC-AOC-SFP28-20M ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UACC-AOC-SFP28-20M คือ MM SFP Cable (2) SFP28 Optical transceivers ยาว 20m ความเร็ว 25/10/1 Gbps

฿ 0 ฿ 0

[ UACC-AOC-SFP28-10M ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UACC-AOC-SFP28-10M คือ MM SFP Cable (2) SFP28 Optical transceivers ยาว 10m ความเร็ว 25/10/1 Gbps

฿ 0 ฿ 0

[ UACC-AOC-SFP28-5M ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UACC-AOC-SFP28-5M คือ MM SFP Cable (2) SFP28 Optical transceivers ความยาว 5 m. ความเร็ว 25/10/1 Gbps

฿ 0 ฿ 0

[ UACC-AOC-SFP10-30M ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UACC-AOC-SFP10-30M คือ MM SFP Cable (2) SFP+ Optical transceivers ความยาว 30 m. ความเร็ว 10/1 Gbps

฿ 0 ฿ 0

[ UACC-AOC-SFP10-20M ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UACC-AOC-SFP10-20M คือ MM SFP Cable (2) SFP+ Optical transceivers ความยาว 20 m. ความเร็ว 10/1 Gbps

฿ 0 ฿ 0

[ UACC-AOC-SFP10-10M ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UACC-AOC-SFP10-10M คือ MM SFP Cable (2) SFP+ Optical transceivers ความยาว 10 m. ความเร็ว 10/1 Gbps

฿ 0 ฿ 0

[ UACC-AOC-SFP10-5M ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UACC-AOC-SFP10-5M คือ MM SFP Cable (2) SFP+ Optical transceivers ความยาว 5M ความเร็ว 10/1 Gbps

฿ 0 ฿ 0

[ UACC-DAC-SFP28-3M ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UACC-DAC-SFP28-3M คือ SFP Cable ความยาว 3M ชนิด SFP28 to SFP28 Connector ความเร็ว 25/10/1 Gbps

฿ 0 ฿ 0

[ UACC-DAC-SFP10-3M ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UACC-DAC-SFP10-3M คือ SFP Cable ความยาว 3M ชนิด SFP+ to SFP+ Connector รองรับความเร็ว 10/1 Gbps

฿ 2,200 ฿ 2,200

[ UACC-DAC-SFP28-1M ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UACC-DAC-SFP28-1M คือ SFP Cable ความยาว 1M ชนิด SFP28 to SFP28 Connector ความเร็ว 25/10/1 Gbps

฿ 0 ฿ 0

[ UACC-DAC-SFP10-1M ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UACC-DAC-SFP10-1M คือ SFP Cable ความยาว 1M ชนิด SFP+ to SFP+ Connector รองรับความเร็ว 10/1 Gbps

฿ 0 ฿ 0

[ UACC-DAC-SFP28-0.5M ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UACC-DAC-SFP28-0.5M คือ SFP Cable ยาว 0.5M ชนิด SFP28 to SFP28 Connector ความเร็ว 25/10/1 Gbps

฿ 0 ฿ 0

[ UACC-DAC-SFP10-0.5M ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UACC-DAC-SFP10-0.5M คือ SFP Cable ยาว 0.5M ชนิด SFP+ to SFP+ Connector รองรับความเร็ว 10/1 Gbps

฿ 0 ฿ 0

[ UACC-OM-SM-10G-D-2 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UACC-OM-SM-10G-D-2 คือ SFP Module แบบ Single Mode มีความเร็วสูงสุดที่ 10 Gbps ระยะทำการสูงสุด 10 Km

฿ 0 ฿ 0

[ UACC-OM-SM-10G-S-2 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UACC-OM-SM-10G-S-2 คือ SFP Module แบบ Single Mode มีความเร็วสูงสุดที่ 10 Gbps ระยะทำการสูงสุด 10 Km

฿ 8,900 ฿ 8,900

[ UACC-OM-SM-1G-S-2 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UACC-OM-SM-1G-S-2 คือ SFP Module ชนิด Single Mode มีความเร็วสูงสุดที่ 1.25 Gbps ระยะทำการสูงสุด 3 Km

฿ 2,150 ฿ 2,150

[ UACC-OM-MM-10G-D-2 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UACC-OM-MM-10G-D-2 คือ Duplex Multi Mode SFP มีความเร็วสูงสุดที่ 10 Gbps ระยะทำการสูงสุด 300 Meter

฿ 2,580 ฿ 2,580

[ UACC-OM-MM-1G-D-2 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UACC-OM-MM-1G-D-2 คือ Duplex Multi Mode SFP มีความเร็วสูงสุดที่ 1.25 Gbps ระยะทำการสูงสุด 500 Meter

฿ 0 ฿ 0

[ UACC-LRE ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UACC-LRE คืออุปกรณ์ Ethernet Repeater ที่ใช้เพิ่มระยะของสายแลน โดยสามารถเพิ่มระยะให้ออกไปได้ไกลสูงสุดถึง 1 Km

฿ 2,400 ฿ 2,400

[ UACC-CM-RJ45-10G ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UACC-CM-RJ45-10G คือ SFP+ to RJ45 transceiver module ความเร็วสูงสุดที่ 10G ระยะทำการ 0.5-10 km

฿ 0 ฿ 0

[ UACC-CM-RJ45-1G ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UACC-CM-RJ45-1G คือ SFP to RJ45 transceiver module มีความเร็วสูงสุดที่ 1G ระยะทำการสูงสุด 100 Meter

฿ 1,700 ฿ 1,700
New

[ UF-WiFi6 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UF-WiFi6 คืออุปกรณ์ Gpon CPE ที่มาพร้อม 4 Port Lan และ เป็น Access Point ในตัวมาตรฐาน 802.11ax WiFi 6

฿ 5,880 ฿ 5,880
New

[ UF-GP-C+ ] รีวิว จำหน่าย ราคา เป็น G-pon Module สำหรับระบบ U-Fiber ที่ใช้สำหรับเชื่อมต่อระหว่างตัว OLT เพื่อส่งออกไปยัง G-pon เครื่องลูกข่ายปลายทาง

฿ 4,900 ฿ 4,900
New

[ UF-GP-B+ ] รีวิว จำหน่าย ราคา เป็น G-pon Module สำหรับระบบ U-Fiber ที่ใช้สำหรับเชื่อมต่อระหว่างตัว OLT เพื่อส่งออกไปยัง G-pon เครื่องลูกข่ายปลายทาง

฿ 4,500 ฿ 4,500
ตัวกรอง (0) ล้าง

                   

 
UiSP Cloud Login
 

                 

Unifi Cloud Login

เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้