UF-GP-B+ U-Fiber SFP Module up to 20 Km.

คุณสมบัติสินค้า:

[ UF-GP-B+ ] รีวิว จำหน่าย ราคา เป็น G-pon Module สำหรับระบบ U-Fiber ที่ใช้สำหรับเชื่อมต่อระหว่างตัว OLT เพื่อส่งออกไปยัง G-pon เครื่องลูกข่ายปลายทาง

Share

หมวดหมู่ : UFiber ACCESSORIES

Share

Ubiquiti UF-GP-B+ เป็นอุปกรณ์ SFP Module สำหรับงานระบบ U-Fiber ที่ใช้สำหรับเชื่อมต่อระหว่างตัวแม่ข่าย OLT เพื่อส่งสัญญาณออกไปยังอุปกรณ์ Gpon ( เครื่องลูกข่ายปลายทาง ) รวมทั้งเป็นอุปกรณ์เสริมที่มีความสำคัญเป็นอย่างยิ่ง โดยจะต้องใช้งานคู่กับตัวแม่ข่าย OLT โดยจะมีให้เลือก 2 รุ่นด้วยกัน รายละเอียดเพิ่มเติมดูได้จากตาราง Model Comparison ด้านล่าง

 

 

Model Comparison


UF-GP-B+UF-GP-C+
Supported MediaSingle-Mode FiberSingle-Mode Fiber
Connector Type(1) SC/UPC(1) SC/UPC
TX Wavelength1490 nm1490 nm
RX Wavelength1310 nm1310 nm
TX Power Range1.5 to 5 dBm3 to 7 dBm
RX Power Range-28 to -8 dBm-30 to -12 dBm
Downstream Data Rate2.5 Gbps2.5 Gbps
Downstream Data Rate1.25 Gbps1.25 Gbps
Cable Distance20 km20 km
Pack Options20-Pack20-Pack

 

สอบถามราคาพิเศษ / ปรึกษา Solutions ติดต่อได้ที่ LiveChat

สมัครตัวแทนจำหน่ายสินค้า Ubiquiti Network  กรอกฟอร์มที่เมนูของเราได้เลย