Products

Ubiquiti Networks เป็นอุปกรณ์ Networks จากประเทศ สหรัฐอเมริกา ประกอบไปด้วยอุปกรณ์งานระบบเครือข่ายสำหรับทุกกลุ่มธุรกิจ หรือแม้กระทั่งผู้ใช้งานตามบ้านอีกด้วย

สินค้าของ Ubiquiti Networks จะประกอบไปด้วย Network Switches , Network Router ,IP Camera ,IP Phone ,Wireless Router , Solar Cell  หรือแม้กระทั่งอุปกรณ์ Internet of thing ( IOT )

สินค้าของ Ubiquiti Networks ออกแบบภายใต้ Concept Plug & Play  มีหน้าจอการตั้งค่าที่ไม่ซับซ้อน และง่ายต่อการเรียนรู้  รวมทั้งมีคู่มือแนะนำการใช้งานอย่างละเอียดในทุกขั้นตอน ( ทุกท่านสามารถศึกษาได้จากเมนู support ที่อยู่ด้านล่าง )

บริษัท ฯ ของเรา เป็นตัวแทนจำหน่ายอย่างเป็นทางการและมีฝ่าย Support ที่จะคอยช่วยเหลือแนะนำการใช้งานให้กับทุกท่าน เพื่อช่วยให้ภารกิจของทำนสำเร็จลุล่วง โดยผู้เชี่ยวชาญที่เข้าใจในระบบของ Ubiquiti Networks อย่างแท้จริง

New

[ UF-GP-C+ ] รีวิว จำหน่าย ราคา เป็น G-pon Module สำหรับระบบ U-Fiber ที่ใช้สำหรับเชื่อมต่อระหว่างตัว OLT เพื่อส่งออกไปยัง G-pon เครื่องลูกข่ายปลายทาง

฿ 0 ฿ 0
New

[ UF-GP-B+ ] รีวิว จำหน่าย ราคา เป็น G-pon Module สำหรับระบบ U-Fiber ที่ใช้สำหรับเชื่อมต่อระหว่างตัว OLT เพื่อส่งออกไปยัง G-pon เครื่องลูกข่ายปลายทาง

฿ 0 ฿ 0
New

[ LTU Rocket ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti LTU รุ่นนี้คือ Wireless PTMP Base Station 29 dBm ทำงานบนคลื่นความถี่ 5Ghz บนเทคโนโลยีที่เป็นเอกสิทธิ์เฉพาะ

฿ 0 ฿ 0
New

[ LTU-PRO ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti LTU Series ซึ่งเป็น Wireless Point to Multipoint CPE ทำงานบนคลื่นความถี่ 5Ghz บนเทคโนโลยีที่เป็นเอกสิทธิ์เฉพาะ

฿ 0 ฿ 0
New

[ LTU-LR ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti LTU Series ซึ่งเป็น Wireless Point to Multipoint CPE บนคลื่นความถี่ 5Ghz บนเทคโนโลยีที่เป็นเอกสิทธิ์เฉพาะ

฿ 0 ฿ 0
New

[ LTU-Lite ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti LTU Series ซึ่งเป็น Wireless Point to Multipoint CPE บนคลื่นความถี่ 5Ghz บนเทคโนโลยีที่เป็นเอกสิทธิ์เฉพาะ

฿ 0 ฿ 0
New

[ AF-11 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti AirFiber Wireless Backhual แบบ Point to Point บนคลื่นความถี่ 11 Ghz ขับเคลื่อนด้วยเทคโนโลยีที่เป็นเอกสิทธิ์เฉพาะ

฿ 0 ฿ 0
New

[ AF-5 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti AirFiber Wireless mid-band แบบ Point to Point บนคลื่นความถี่ 5 Ghz Bridge 1.2+ Gbps รองรับระยะทางที่ 100+ Km

฿ 0 ฿ 0
New

[ AF-5 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti AirFiber Wireless mid-band แบบ Point to Point บนคลื่นความถี่ 5 Ghz Bridge 1.2+ Gbps รองรับระยะทางที่ 100+ Km

฿ 0 ฿ 0
New

[ AF-24HD ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti AirFiber Wireless Bridge แบบ Point to Point บนคลื่นความถี่ 24 Ghz Bridge 2+ Gbps รองรับระยะทางที่ 20+ Km

฿ 0 ฿ 0
New

[ AF-24 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti AirFiber Wireless Bridge แบบ Point to Point บนคลื่นความถี่ 24 Ghz Bridge 1.4+ Gbps รองรับระยะทางที่ 13+ Km

฿ 0 ฿ 0
New

[ AF60 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti AirFiber Wireless Access Point แบบ Point to Point บนคลื่นความถี่ 60 Ghz และ 5Ghz เป็นBackup รองรับระยะทางที่ 2 Km

฿ 0 ฿ 0
New

[ AF60-LR ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti AirFiber Wireless Access Point แบบ Point to Point บนคลื่นความถี่ 60 Ghz ขับเคลื่อนด้วย New WaveTechnology

฿ 0 ฿ 0
New

[ AF-5XHD ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti AirFiber Wireless Access Point แบบ Point to Point บนคลื่นความถี่ 5 Ghz ขับเคลื่อนด้วยเทคโนโลยี LTU Radio

฿ 0 ฿ 0
New
Pre-Order

[ USW-Flex-XG ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Layer 2 Unifi Switch มาพร้อมกับ 4 Port ความเร็ว 10GbE Ethernet รองรับการจ่ายไฟ PoE Input จำนวน 1 Port

฿ 0 ฿ 0
New
Pre-Order

[ USW-Pro-Aggregation ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi Switch Layer 3 มาพร้อมกับ 28 Port SFP + และ 4 Port SFP28 พร้อมกับมีหน้าจอสัมผัส ขนาด 1.3"

฿ 0 ฿ 0
New
Pre-Order

[ USW-Enterprise-48-PoE ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi Switch ชนิด managed Layer 3 มาพร้อมกับ 48 Port PoE 802.3at มีหน้าจอสัมผัส ขนาด 1.3"

฿ 0 ฿ 0
New
Pre-Order

[ USW-Enterprise-24-PoE ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi Switch ชนิด managed Layer 3 มาพร้อมกับ 24 Port PoE 802.3at มีหน้าจอสัมผัส ขนาด 1.3"

฿ 0 ฿ 0
New

[ U6-Pro ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi WiFi 6 รุ่น Pro คือ Wireless Access Point ชนิด Dual Band Radio 4X4 Mu-Mimo ทำความเร็วรวมได้ถึง 5.3 Gbps

฿ 0 ฿ 0
฿ 0 ฿ 0 0%

[ PBE‑5AC‑Gen2 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Power Beam AC Gen2 คือ Outdoor Wireless มีเสาอากาศในตัว 25dBi และมี RF Output Power สูงสุดที่ 24 dBm

 
฿ 9,500 ฿ 9,500

[ TC-CON ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti TOUGHCable Connectors RJ45 ออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับใช้กับ TOUGHCables และมีจำหน่ายในแพ็ค 100 ชิ้น / กล่อง

 
฿ 2,500 ฿ 2,500

[ UF-MM-10G ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti SFP Fiber Module ชนิด Multi-Mode ใช้สำหรับ UniFi และ EdgeMax รุ่นนี้จะรองรับความเร็วสูงสุดที่ 10Gbps

฿ 2,500 ฿ 2,500

[ UF-SM-10G-S ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti SFP Fiber Module ชนิด Single-Mode ใช้สำหรับ UniFi และ EdgeMax รุ่นนี้จะรองรับความเร็วสูงสุดที่ 10Gbps

฿ 8,500 ฿ 8,500

[ UF-SM-1G-S ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti SFP Fiber Module ชนิด Single-Mode ใช้สำหรับ UniFi และ EdgeMax รุ่นนี้จะรองรับความเร็วสูงสุดที่ 1Gbps

฿ 1,600 ฿ 1,600

[ UF-MM-1G ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti SFP Fiber Module ชนิด Multi-Mode ใช้สำหรับ UniFi และ EdgeMax รุ่นนี้จะรองรับความเร็วสูงสุดที่ 1Gbps

฿ 1,500 ฿ 1,500

[ UF-RJ45-10G ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti SFP Module สำหรับ UniFi และ EdgeMax รุ่นนี้จะรองรับควาเร็วสูงสุดที่ 10Gbps ใช้สำหรับเชื่อมต่อแบบสายทองแดง

฿ 3,500 ฿ 3,500

[ RD-5G30-LW ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Airmax Rocket Dish Antenna สำหรับงาน Point to Point Gain ขยาย 30 dBi รองรับได้ทั้งย่าน 5Ghz / 2.4GHz

฿ 12,000 ฿ 12,000

[ RD-2G24 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Airmax Antenna สำหรับคลื่นความถี่ 2.4Ghz มี Gain ขยาย 24 dBi ที่ใช้ในงาน Point to Point และ PTMP

฿ 0 ฿ 0

[ UA-SK ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi Access ชุด Starter Kit จัด Set มีครบทุกรุ่น ไม่ว่าจะ Access HUB,Access Reader , Access Card

฿ 0 ฿ 0

[ UA-Card ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi Access Card สำหรับรุ่นนี้จะเป็น Key Card ที่ใช้สำหรับการ เข้า - ออก ประตู มีขนาดบางเบา และหน้าตาสวยงาม

฿ 0 ฿ 0

สินค้าอัพเดทลงร้านล่าสุด

                   UNMS Cloud Login

                 

                     Unifi Cloud Login