Switching

New
Pre-Order

[ USW-Flex-XG ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Layer 2 Unifi Switch มาพร้อมกับ 4 Port ความเร็ว 10GbE Ethernet รองรับการจ่ายไฟ PoE Input จำนวน 1 Port

฿ 0 ฿ 0
New
Pre-Order

[ USW-Pro-Aggregation ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi Switch Layer 3 มาพร้อมกับ 28 Port SFP + และ 4 Port SFP28 พร้อมกับมีหน้าจอสัมผัส ขนาด 1.3"

฿ 0 ฿ 0
New
Pre-Order

[ USW-Enterprise-48-PoE ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi Switch ชนิด managed Layer 3 มาพร้อมกับ 48 Port PoE 802.3at มีหน้าจอสัมผัส ขนาด 1.3"

฿ 0 ฿ 0
New
Pre-Order

[ USW-Enterprise-24-PoE ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi Switch ชนิด managed Layer 3 มาพร้อมกับ 24 Port PoE 802.3at มีหน้าจอสัมผัส ขนาด 1.3"

฿ 0 ฿ 0

[ UF-MM-10G ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti SFP Fiber Module ชนิด Multi-Mode ใช้สำหรับ UniFi และ EdgeMax รุ่นนี้จะรองรับความเร็วสูงสุดที่ 10Gbps

฿ 2,500 ฿ 2,500

[ UF-SM-10G-S ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti SFP Fiber Module ชนิด Single-Mode ใช้สำหรับ UniFi และ EdgeMax รุ่นนี้จะรองรับความเร็วสูงสุดที่ 10Gbps

฿ 8,500 ฿ 8,500

[ UF-SM-1G-S ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti SFP Fiber Module ชนิด Single-Mode ใช้สำหรับ UniFi และ EdgeMax รุ่นนี้จะรองรับความเร็วสูงสุดที่ 1Gbps

฿ 1,600 ฿ 1,600

[ UF-MM-1G ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti SFP Fiber Module ชนิด Multi-Mode ใช้สำหรับ UniFi และ EdgeMax รุ่นนี้จะรองรับความเร็วสูงสุดที่ 1Gbps

฿ 1,500 ฿ 1,500

[ UF-RJ45-10G ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti SFP Module สำหรับ UniFi และ EdgeMax รุ่นนี้จะรองรับควาเร็วสูงสุดที่ 10Gbps ใช้สำหรับเชื่อมต่อแบบสายทองแดง

฿ 3,500 ฿ 3,500

[ UF-RJ45-1G ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti SFP Module สำหรับ UniFi และ Edge Max รุ่นนี้จะรองรับควาเร็วสูงสุดที่ 1 Gbps ใช้สำหรับเชื่อมต่อแบบสายทองแดง

฿ 1,900 ฿ 1,900

[ USW-Flex ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Flex Layer 2 Switch มี 5 Port Gigabit เป็น PoE Switch ชนิด 802.3af และ 802.3bt รองรับ Indoor / Outdoor

฿ 4,500 ฿ 4,500
New
Pre-Order

[ USW‑Industrial ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi 10-Port Industrial Switch Layer 2 มี 10 Port Gigabit Ethernet จ่ายไฟแบบ 802.3af/at/bt PoE++

฿ 24,000 ฿ 24,000

[ USW-48 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Layer 2 Switch with 4 SFP มี 48 Port Gigabit RJ45 มีหน้าจอ Touch Screen 1.3" สำหรับตรวจสอบสถานะเบื้องต้น

฿ 16,500 ฿ 16,500
New

[ USW-24 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Layer 2 Switch + 2 SFP มี 24 Port Gigabit Ethernet มีหน้าจอ Touch Screen 1.3" สำหรับตรวจสอบสถานะเบื้องต้น

฿ 9,700 ฿ 9,700
New
Pre-Order

[ Usw-Aggregation ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi SFP Switch ชนิด managed Layer 2 มาพร้อมกับ 8 Port ชนิด 10G SFP+ มีหน้าจอสัมผัส ขนาด 1.3"

฿ 12,000 ฿ 12,000

[ UDM ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Dream Machine คืออุปกรณ์ All-in-one Router 4X4 Access point มี 4-port Switch และเป็น Security gateway

฿ 12,900 ฿ 12,900

[ US‑8-60W ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Manage Switch ชนิด 8-port ทำงานที่ Layer 2 รองรับ POE 802.3af กำลังไฟรวม 60 Watt จ่ายไฟได้ 4 Port

฿ 4,500 ฿ 4,500

[ US‑8 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Manage Switch ชนิด 8-port ทำงานที่ Layer 2 รองรับฟังชั่น PoE Passthrough ไฟเข้าที่ Port 1 จ่ายไฟที่ Port 8

฿ 4,250 ฿ 4,250
New

[ USW-Pro-48-POE ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Gigabit Switch 48 Port Gen2 รองรับ POE มาตรฐาน 802.3bt เชื่อมต่อ Fiber Optic ได้ง่ายๆ ผ่าน SFP

฿ 43,900 ฿ 43,900
New

[ USW-Pro-24-POE ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Gigabit Switch 24 Port Gen2 รองรับ POE มาตรฐาน 802.3bt เชื่อมต่อ Fiber Optic ได้ง่ายๆ ผ่าน SFP

฿ 28,650 ฿ 28,650
New

[ USW-48-POE ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Gigabit Switch 48 Port Gen2 รองรับ POE มาตรฐาน 802.3at เชื่อมต่อ Fiber Optic ได้ง่ายๆ ผ่าน SFP

฿ 25,000 ฿ 25,000
New

[ USW-24-POE ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Gigabit Switch 24 Port Gen2 รองรับ POE มาตรฐาน 802.3at เชื่อมต่อ Fiber Optic ได้ง่ายๆ ผ่าน SFP

฿ 15,500 ฿ 15,500
New

[ USW-16-POE ] รีวิว จำหน่าย ราคา UniFi Gigabit Switch 16 Port Gen2 รองรับ POE มาตรฐาน 802.3at และสามารถเชื่อมต่อ Fiber Optic ได้ง่ายๆ ผ่าน SFP

฿ 13,700 ฿ 13,700
New

[ USW-Lite-16-PoE ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Switch Lite 16 Port พร้อมด้วย PoE Managed Layer 2 Gigabit Switch รองรับชนิด 802.3at POE+

฿ 8,200 ฿ 8,200
New

[ USW-Lite-8-PoE ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Switch Lite 8 Port พร้อมด้วย PoE Managed Layer 2 Gigabit Switch รองรับชนิด 802.3af/at and POE+

฿ 4,300 ฿ 4,300
New

[ US-XG-6POE ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unfi Switch รุ่น US-XG-6POE มี 6-Port Switch รองรับความเร็ว 10 G สามารถจ่ายไฟ POE ที่มาตรฐาน 802.3bt PoE++

฿ 25,000 ฿ 25,000

[ US-48-750W ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi PoE Switch ชนิด 48 Port มาตรฐาน PoE+ และ 802.3AF/AT เป็น Gigabit Switch มี 4 Port SFP

฿ 39,000 ฿ 39,000
สินค้าหมด
New

[ US-48-500W ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Manage PoE Switch 48 Port รองรับมาตรฐาน PoE+ และ 802.3AF/AT เป็น Gigabit Switch พร้อมด้วย 4 SFP

฿ 32,000 ฿ 32,000

[ US-24-500W ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi PoE Switch 24 Port รองรับมาตรฐาน PoE+ และ 802.3AF/AT Gigabit Port มี 2 SFP สำหรับ Fiber Optic

฿ 21,500 ฿ 21,500
สินค้าหมด
New

[ US-24-250W ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi POE Switch ชนิด 24 Port รองรับ PoE+ และ 802.3AF/AT เป็น Gigabit Switch มี 2 SFP สำหรับ Fiber Optic

฿ 17,500 ฿ 17,500

                   UNMS Cloud Login

                 

                     Unifi Cloud Login

Powered by MakeWebEasy.com