Switching

New
Pre-Order

[ UXG-Pro ] รีวิว จำหน่าย ราคา Unifi UXG-Pro คือ Security Gateway Router ในระดับ Enterprise Grade ที่สามารถทำหน้าที่เป็น Firewall ตรวจจับได้อีกด้วย

฿ 29,640 ฿ 29,640
New
Pre-Order

[ USW-Mission-Critical ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi Full managed Layer 2 Switch ที่ทำหน้าที่เป็น PoE Switch รวมทั้งมี Battery Backup ในตัว

฿ 59,340 ฿ 59,340
New
Pre-Order

[ USW-Flex-Mini ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Layer 2 Unifi Switch มาพร้อมกับ 4 Port ความเร็ว 1GbE Ethernet รองรับการจ่ายไฟ PoE Input จำนวน 1 Port

฿ 1,990 ฿ 1,990
New
Pre-Order

[ USW-Enterprise-8-PoE ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi Switch ชนิด Full managed Layer 3 ที่มาพร้อมกับ 8 Port 2.5GbE PoE+ มีหน้าจอสัมผัส ขนาด 1.3"

฿ 25,500 ฿ 25,500
฿ 24,500 ฿ 24,500 -4%
New
Pre-Order

[ USW-EnterpriseXG-24 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi Switch ชนิด Full managed Layer 3 ที่มาพร้อมกับ (24) 10GbE RJ45 มีหน้าจอสัมผัส ขนาด 1.3"

฿ 66,200 ฿ 66,200
฿ 64,000 ฿ 64,000 -3%
New

[ USW-Pro-48 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Layer 3 Gigabit Switch 48 Port RJ45 สามารถเชื่อมต่อ Fiber Optic ได้ง่ายๆ ผ่าน Port SFP +

฿ 31,500 ฿ 31,500
฿ 29,500 ฿ 29,500 -6%
New

[ USW-Pro-24 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Layer 3 Gigabit Switch 24 Port RJ45 สามารถเชื่อมต่อ Fiber Optic ได้ง่ายๆ ผ่าน Port SFP +

฿ 21,200 ฿ 21,200
฿ 19,750 ฿ 19,750 -7%
New
Pre-Order

[ USW-Flex-XG ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Layer 2 Unifi Switch มาพร้อมกับ 4 Port ความเร็ว 10GbE Ethernet รองรับการจ่ายไฟ PoE Input จำนวน 1 Port

 
฿ 14,800 ฿ 14,800
New
Pre-Order

[ USW-Pro-Aggregation ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi Switch Layer 3 มาพร้อมกับ 28 Port SFP + และ 4 Port SFP28 พร้อมกับมีหน้าจอสัมผัส ขนาด 1.3"

฿ 45,500 ฿ 45,500
฿ 44,500 ฿ 44,500 -2%
New
Pre-Order

[ USW-Enterprise-48-PoE ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi Switch ชนิด managed Layer 3 มาพร้อมกับ 48 Port PoE 802.3at มีหน้าจอสัมผัส ขนาด 1.3"

฿ 79,200 ฿ 79,200
New
Pre-Order

[ USW-Enterprise-24-PoE ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi Switch ชนิด managed Layer 3 มาพร้อมกับ 24 Port PoE 802.3at มีหน้าจอสัมผัส ขนาด 1.3"

฿ 39,600 ฿ 39,600

[ UF-MM-10G ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti SFP Fiber Module ชนิด Multi-Mode ใช้สำหรับ UniFi และ EdgeMax รุ่นนี้จะรองรับความเร็วสูงสุดที่ 10Gbps

฿ 2,500 ฿ 2,500

[ UF-SM-10G-S ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti SFP Fiber Module ชนิด Single-Mode ใช้สำหรับ UniFi และ EdgeMax รุ่นนี้จะรองรับความเร็วสูงสุดที่ 10Gbps

฿ 8,500 ฿ 8,500

[ UF-SM-1G-S ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti SFP Fiber Module ชนิด Single-Mode ใช้สำหรับ UniFi และ EdgeMax รุ่นนี้จะรองรับความเร็วสูงสุดที่ 1Gbps

฿ 1,600 ฿ 1,600

[ UF-MM-1G ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti SFP Fiber Module ชนิด Multi-Mode ใช้สำหรับ UniFi และ EdgeMax รุ่นนี้จะรองรับความเร็วสูงสุดที่ 1Gbps

฿ 1,500 ฿ 1,500

[ UF-RJ45-10G ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti SFP Module สำหรับ UniFi และ EdgeMax รุ่นนี้จะรองรับควาเร็วสูงสุดที่ 10Gbps ใช้สำหรับเชื่อมต่อแบบสายทองแดง

฿ 3,500 ฿ 3,500

[ UF-RJ45-1G ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti SFP Module สำหรับ UniFi และ Edge Max รุ่นนี้จะรองรับควาเร็วสูงสุดที่ 1 Gbps ใช้สำหรับเชื่อมต่อแบบสายทองแดง

฿ 1,900 ฿ 1,900

[ USW-Flex ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Flex Layer 2 Switch มี 5 Port Gigabit เป็น PoE Switch ชนิด 802.3af และ 802.3bt รองรับ Indoor / Outdoor

฿ 4,500 ฿ 4,500
New
Pre-Order

[ USW‑Industrial ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi 10-Port Industrial Switch Layer 2 มี 10 Port Gigabit Ethernet จ่ายไฟแบบ 802.3af/at/bt PoE++

 
฿ 24,000 ฿ 24,000

[ USW-48 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Layer 2 Switch with 4 SFP มี 48 Port Gigabit RJ45 มีหน้าจอ Touch Screen 1.3" สำหรับตรวจสอบสถานะเบื้องต้น

฿ 21,800 ฿ 21,800
฿ 19,800 ฿ 19,800 -9%
New

[ USW-24 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Layer 2 Switch + 2 SFP มี 24 Port Gigabit Ethernet มีหน้าจอ Touch Screen 1.3" สำหรับตรวจสอบสถานะเบื้องต้น

฿ 12,200 ฿ 12,200
฿ 10,990 ฿ 10,990 -10%
New
Pre-Order

[ Usw-Aggregation ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi SFP Switch ชนิด managed Layer 2 มาพร้อมกับ 8 Port ชนิด 10G SFP+ มีหน้าจอสัมผัส ขนาด 1.3"

฿ 14,300 ฿ 14,300
฿ 13,100 ฿ 13,100 -8%

[ UDM ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Dream Machine คืออุปกรณ์ All-in-one Router 4X4 Access point มี 4-port Switch และเป็น Security gateway

฿ 17,500 ฿ 17,500
฿ 15,900 ฿ 15,900 -9%

[ US‑8-60W ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Manage Switch ชนิด 8-port ทำงานที่ Layer 2 รองรับ POE 802.3af กำลังไฟรวม 60 Watt จ่ายไฟได้ 4 Port

 
฿ 4,500 ฿ 4,500

[ US‑8 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Manage Switch ชนิด 8-port ทำงานที่ Layer 2 รองรับฟังชั่น PoE Passthrough ไฟเข้าที่ Port 1 จ่ายไฟที่ Port 8

 
฿ 4,250 ฿ 4,250
New

[ USW-Pro-48-POE ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Gigabit Switch 48 Port Gen2 รองรับ POE มาตรฐาน 802.3bt เชื่อมต่อ Fiber Optic ได้ง่ายๆ ผ่าน SFP

฿ 56,500 ฿ 56,500
฿ 52,500 ฿ 52,500 -7%
New

[ USW-Pro-24-POE ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Gigabit Switch 24 Port Gen2 รองรับ POE มาตรฐาน 802.3bt เชื่อมต่อ Fiber Optic ได้ง่ายๆ ผ่าน SFP

฿ 37,500 ฿ 37,500
฿ 33,990 ฿ 33,990 -9%
New

[ USW-48-POE ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Gigabit Switch 48 Port Gen2 รองรับ POE มาตรฐาน 802.3at เชื่อมต่อ Fiber Optic ได้ง่ายๆ ผ่าน SFP

฿ 30,800 ฿ 30,800
฿ 28,500 ฿ 28,500 -7%
New

[ USW-24-POE ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Gigabit Switch 24 Port Gen2 รองรับ POE มาตรฐาน 802.3at เชื่อมต่อ Fiber Optic ได้ง่ายๆ ผ่าน SFP

฿ 20,600 ฿ 20,600
฿ 18,900 ฿ 18,900 -8%
New

[ USW-16-POE ] รีวิว จำหน่าย ราคา UniFi Gigabit Switch 16 Port Gen2 รองรับ POE มาตรฐาน 802.3at และสามารถเชื่อมต่อ Fiber Optic ได้ง่ายๆ ผ่าน SFP

฿ 16,400 ฿ 16,400
฿ 14,900 ฿ 14,900 -9%

สินค้าอัพเดทลงร้านล่าสุด

                   

 
UNMS Cloud Login
 

                 

Unifi Cloud Login