UniFi

New
Pre-Order

[ UXG-Pro ] รีวิว จำหน่าย ราคา Unifi UXG-Pro คือ Security Gateway Router ในระดับ Enterprise Grade ที่สามารถทำหน้าที่เป็น Firewall ตรวจจับได้อีกด้วย

฿ 29,640 ฿ 29,640
฿ 27,900 ฿ 27,900 -6%
New
Pre-Order

[ USW-Mission-Critical ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi Full managed Layer 2 Switch ที่ทำหน้าที่เป็น PoE Switch รวมทั้งมี Battery Backup ในตัว

 
฿ 59,340 ฿ 59,340
New

[ UDR ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Dream Router ซึ่งเป็น Next-generation WiFi 6 router ที่มี หน้าจอ 0.96" LCM color screen อยู่บนตัวของมัน

 
฿ 15,000 ฿ 15,000
New

[ UWB-XG ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi BaseStation XG รุ่น UWB-XG เป็น Outdoor Wireless Access Point 802.11ac Wave 2 รองรับผู้ใช้งาน 1500 Client

 
฿ 76,449 ฿ 76,449
New

[ U6-IW ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi Wireless Access Point รุ่น U6-IW เป็น AP แบบติดตั้งกับผนัง In-Wall มาตรฐาน WiFi 6 รองรับ 300 User +

฿ 10,700 ฿ 10,700
฿ 10,200 ฿ 10,200 -5%
New

[ U6-Mesh ] รีวิว จำหน่าย ราคา UniFi U6-Mesh เป็น Wireless Access Point สำหรับงาน Indoor / Outdoor มาตรฐาน 4 x 4 WiFi 6 (802.11ax)

฿ 10,600 ฿ 10,600
฿ 10,200 ฿ 10,200 -4%
New
Pre-Order

[ USW-Flex-Mini ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Layer 2 Unifi Switch มาพร้อมกับ 4 Port ความเร็ว 1GbE Ethernet รองรับการจ่ายไฟ PoE Input จำนวน 1 Port

 
฿ 1,990 ฿ 1,990
New
Pre-Order

[ USW-Enterprise-8-PoE ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi Switch ชนิด Full managed Layer 3 ที่มาพร้อมกับ 8 Port 2.5GbE PoE+ มีหน้าจอสัมผัส ขนาด 1.3"

฿ 25,500 ฿ 25,500
฿ 24,500 ฿ 24,500 -4%
New
Pre-Order

[ USW-EnterpriseXG-24 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi Switch ชนิด Full managed Layer 3 ที่มาพร้อมกับ (24) 10GbE RJ45 มีหน้าจอสัมผัส ขนาด 1.3"

 
฿ 66,700 ฿ 66,700
New

[ UDM SE ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Dream Machine Special Edition เป็น All In one Security Router ที่รวมทุกอย่างไว้ในอุปกรณ์ตัวเดียวครบ

฿ 29,800 ฿ 29,800

[ UNVR-Pro ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Network Video Recorder บันทึกภาพได้ 60 วัน ด้วยความละเอียด 4K ด้วยกล้อง 20 ตัว หรือ HD ด้วยกล้อง 60 ตัว

฿ 30,550 ฿ 30,550

[ UNVR ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Network Video Recorder บันทึกภาพได้ 30 วัน ด้วยความละเอียด 4K ด้วยกล้อง15 ตัว หรือ HD ด้วยกล้อง 50 ตัว

฿ 15,600 ฿ 15,600
New

[ USW-Pro-48 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Layer 3 Gigabit Switch 48 Port RJ45 สามารถเชื่อมต่อ Fiber Optic ได้ง่ายๆ ผ่าน Port SFP +

฿ 31,500 ฿ 31,500
฿ 29,500 ฿ 29,500 -6%
New

[ USW-Pro-24 ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Layer 3 Gigabit Switch 24 Port RJ45 สามารถเชื่อมต่อ Fiber Optic ได้ง่ายๆ ผ่าน Port SFP +

฿ 21,200 ฿ 21,200
฿ 19,750 ฿ 19,750 -7%
New
Pre-Order

[ USW-Flex-XG ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Layer 2 Unifi Switch มาพร้อมกับ 4 Port ความเร็ว 10GbE Ethernet รองรับการจ่ายไฟ PoE Input จำนวน 1 Port

 
฿ 14,800 ฿ 14,800
New
Pre-Order

[ USW-Pro-Aggregation ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi Switch Layer 3 มาพร้อมกับ 28 Port SFP + และ 4 Port SFP28 พร้อมกับมีหน้าจอสัมผัส ขนาด 1.3"

฿ 45,500 ฿ 45,500
฿ 44,500 ฿ 44,500 -2%
New
Pre-Order

[ USW-Enterprise-48-PoE ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi Switch ชนิด managed Layer 3 มาพร้อมกับ 48 Port PoE 802.3at มีหน้าจอสัมผัส ขนาด 1.3"

 
฿ 79,200 ฿ 79,200
New
Pre-Order

[ USW-Enterprise-24-PoE ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi Switch ชนิด managed Layer 3 มาพร้อมกับ 24 Port PoE 802.3at มีหน้าจอสัมผัส ขนาด 1.3"

 
฿ 41,590 ฿ 41,590
New

[ U6-Pro ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi WiFi 6 รุ่น Pro คือ Wireless Access Point ชนิด Dual Band Radio 4X4 Mu-Mimo ทำความเร็วรวมได้ถึง 5.3 Gbps

฿ 9,600 ฿ 9,600

[ UF-MM-10G ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti SFP Fiber Module ชนิด Multi-Mode ใช้สำหรับ UniFi และ EdgeMax รุ่นนี้จะรองรับความเร็วสูงสุดที่ 10Gbps

฿ 2,500 ฿ 2,500

[ UF-SM-10G-S ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti SFP Fiber Module ชนิด Single-Mode ใช้สำหรับ UniFi และ EdgeMax รุ่นนี้จะรองรับความเร็วสูงสุดที่ 10Gbps

฿ 8,500 ฿ 8,500

[ UF-SM-1G-S ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti SFP Fiber Module ชนิด Single-Mode ใช้สำหรับ UniFi และ EdgeMax รุ่นนี้จะรองรับความเร็วสูงสุดที่ 1Gbps

฿ 1,600 ฿ 1,600

[ UF-MM-1G ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti SFP Fiber Module ชนิด Multi-Mode ใช้สำหรับ UniFi และ EdgeMax รุ่นนี้จะรองรับความเร็วสูงสุดที่ 1Gbps

฿ 1,500 ฿ 1,500

[ UF-RJ45-10G ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti SFP Module สำหรับ UniFi และ EdgeMax รุ่นนี้จะรองรับควาเร็วสูงสุดที่ 10Gbps ใช้สำหรับเชื่อมต่อแบบสายทองแดง

฿ 3,500 ฿ 3,500

[ UA-SK ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi Access ชุด Starter Kit จัด Set มีครบทุกรุ่น ไม่ว่าจะ Access HUB,Access Reader , Access Card

฿ 27,500 ฿ 27,500

[ UA-Card ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi Access Card สำหรับรุ่นนี้จะเป็น Key Card ที่ใช้สำหรับการ เข้า - ออก ประตู มีขนาดบางเบา และหน้าตาสวยงาม

฿ 2,400 ฿ 2,400

[ UA-Lite ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi Access Reader Lite รุ่นนี้คือตัวอ่านอุปกรณ์ที่ใช้ Access การเข้า - ออก ประตูต่างๆ ไม่มีกล้องและ Intercom

฿ 4,900 ฿ 4,900

[ UA-Pro ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi Acess Pro รุ่นนี้คือตัวอ่านอุปกรณ์ที่ใช้ Access การเข้า - ออก ประตูต่างๆ รองรับการจ่่ายไฟเข้า 802.3af PoE

฿ 14,800 ฿ 14,800

[ UA-Hub ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi Acess Hub รุ่นนี้ คืออุปกรณ์ควบคุมการเข้า - ออก ทำหน้าที่จ่ายไฟออกทำตัวเป็น PoE รวมทั้งจ่ายไฟออก 12V. ได้

฿ 10,900 ฿ 10,900

[ UF-RJ45-1G ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti SFP Module สำหรับ UniFi และ Edge Max รุ่นนี้จะรองรับควาเร็วสูงสุดที่ 1 Gbps ใช้สำหรับเชื่อมต่อแบบสายทองแดง

฿ 1,900 ฿ 1,900

สินค้าอัพเดทลงร้านล่าสุด

                   

 
UNMS Cloud Login
 

                 

Unifi Cloud Login

เว็บไซต์นี้มีการใช้งานคุกกี้ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพและประสบการณ์ที่ดีในการใช้งานเว็บไซต์ของท่าน ท่านสามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว  และ  นโยบายคุกกี้