ACCESSORIES

[ TC-CON ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti TOUGHCable Connectors RJ45 ออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับใช้กับ TOUGHCables และมีจำหน่ายในแพ็ค 100 ชิ้น / กล่อง

฿ 2,500 ฿ 2,500

[ UF-MM-10G ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti SFP Fiber Module ชนิด Multi-Mode ใช้สำหรับ UniFi และ EdgeMax รุ่นนี้จะรองรับความเร็วสูงสุดที่ 10Gbps

฿ 2,500 ฿ 2,500

[ UF-SM-10G-S ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti SFP Fiber Module ชนิด Single-Mode ใช้สำหรับ UniFi และ EdgeMax รุ่นนี้จะรองรับความเร็วสูงสุดที่ 10Gbps

฿ 8,500 ฿ 8,500

[ UF-SM-1G-S ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti SFP Fiber Module ชนิด Single-Mode ใช้สำหรับ UniFi และ EdgeMax รุ่นนี้จะรองรับความเร็วสูงสุดที่ 1Gbps

฿ 1,600 ฿ 1,600

[ UF-MM-1G ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti SFP Fiber Module ชนิด Multi-Mode ใช้สำหรับ UniFi และ EdgeMax รุ่นนี้จะรองรับความเร็วสูงสุดที่ 1Gbps

฿ 1,500 ฿ 1,500

[ UF-RJ45-10G ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti SFP Module สำหรับ UniFi และ EdgeMax รุ่นนี้จะรองรับควาเร็วสูงสุดที่ 10Gbps ใช้สำหรับเชื่อมต่อแบบสายทองแดง

฿ 3,500 ฿ 3,500

[ UF-Instant ] รีวิว จำหน่าย ราคา UF-Instant คืออุปกรณ์ Gigabit Passive Optical Network CPE  ( Gpon ) ที่มีรูปร่างลักษณะเป็นเหมือนกับ SFP Module

฿ 2,500 ฿ 2,500

[ UF-RJ45-1G ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti SFP Module สำหรับ UniFi และ Edge Max รุ่นนี้จะรองรับควาเร็วสูงสุดที่ 1 Gbps ใช้สำหรับเชื่อมต่อแบบสายทองแดง

฿ 1,900 ฿ 1,900

[ U-Cable-C6-CMP ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti Unifi Cat 6 UTP Cable รองรับความเร็วถึง 1 Gbps ในกล่องมีความยาว 305 เมตร Anti-crosstalk divider

฿ 0 ฿ 0

[ UVC-G3-INS ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti UniFi Protect WiFi IP Camera ความคมชัดระดับ 1080p HD video รองรับ dual-band WiFi พร้อมด้วยโหมด infrared

฿ 0 ฿ 0

[ POE-24-24W ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti POE-24-24W เป็น PoE สำหรับใช้งานกับ Wireless Access Point โดยรุ่นนี้จะเป็นแบบ PoE Adaptor 24V - 24W

฿ 730 ฿ 730

[ U-POE-af ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti PoE-48V Gigabit POE Adaptor สำหรับใช้งานกับ Wireless Access Point รุ่นนี้จะเป็นแบบ 48V 0.32A

฿ 830 ฿ 830

[ POE-54-80W ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti PoE-54V-80W Gigabit POE Adaptor สำหรับใช้งานกับ Wireless Access Point รุ่นนี้จะเป็นแบบ 54V 80 Watt

฿ 0 ฿ 0

[ POE-50-60W-WH ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti PoE-50V-60W Gigabit POE Adaptor สำหรับใช้งานกับ Wireless Access Point รุ่นนี้จะเป็นแบบ 50V 60 Watt

฿ 0 ฿ 0

[ POE-50-60W ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti POE-50-60W เป็น PoE สำหรับใช้งานกับ AirFiber โดยรุ่นนี้จะเป็น Gigabit PoE ชนิด 50V 60 Watt

฿ 1,050 ฿ 1,050

[ POE-24-AF5X ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti POE-24-AF5X เป็น PoE สำหรับใช้งานกับ AirFiber5X โดยรุ่นนี้จะเป็น Gigabit PoE ชนิด 24V

฿ 0 ฿ 0

[ POE-48-24W-G-WH ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti PoE-48V-24W Gigabit POE Adaptor สำหรับใช้งานกับ Wireless Access Point รุ่นนี้จะเป็นแบบ 48V 24 Watt

฿ 0 ฿ 0

[ POE-24-24W-G-WH ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti POE-24-24W-G-WH Gigabit POE สำหรับใช้งานกับ Wireless Access Point โดย PoE รุ่นนี้จะเป็นแบบ 24V 1A

฿ 0 ฿ 0

[ POE-48-24W-G ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti POE-48-24W-G เป็น PoE สำหรับใช้งานกับ Wireless Access Point โดยรุ่นนี้จะเป็นแบบ Gigabit PoE 48V - 24W

฿ 890 ฿ 890

[ POE-48-24W ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti POE-48-24W สำหรับใช้งานกับ Wireless Access Point โดย PoE Injecttor รุ่นนี้จะเป็นแบบ 48 V กินไฟที่ 24 Watt

฿ 790 ฿ 790

[ POE-24-30W ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti POE-24-30W เป็น PoE สำหรับใช้งานกับ Wireless Access Point โดยรุ่นนี้จะเป็นแบบ Gigabit PoE 24V - 30W

฿ 0 ฿ 0

[ POE-24-24W-G ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti POE-24-24W-G เป็น PoE สำหรับใช้งานกับ Wireless Access Point โดยรุ่นนี้จะเป็นแบบ Gigabit PoE 24V - 24W

฿ 790 ฿ 790

[ POE-24-30W-G-WH ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti PoE-24-30W Gigabit POE สำหรับใช้งานกับ Wireless Access Point โดย PoE รุ่นนี้จะเป็นแบบ 24V 1.25A

฿ 0 ฿ 0

[ POE-48-24W-WH ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti PoE-48-24W POE สำหรับใช้งานกับ Wireless Access Point โดย PoE รุ่นนี้จะเป็นแบบ 48V กินไฟที่ 24W

฿ 0 ฿ 0

[ POE-24-12W-G-WH ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti PoE-24-12W Gigabit POE สำหรับใช้งานกับ Wireless Access Point โดย PoE รุ่นนี้จะเป็นแบบ 24V กินไฟที่ 12W

฿ 0 ฿ 0

[ POE-24-12W-G ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti POE-24-12W-G เป็น PoE สำหรับใช้งานกับ Wireless Access Point โดยรุ่นนี้จะเป็นแบบ Gigabit PoE Adaptor

฿ 690 ฿ 690

[ POE‑24‑12W ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti POE‑24‑24W PoE Injector สำหรับใช้งานกับ Wireless Access Point โดย PoE รุ่นนี้จะเป็นแบบ 24 V กินไฟที่ 12Watt

฿ 550 ฿ 550

[ POE‑25‑5W ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti PoE-25-5W สำหรับใช้งานกับ Wireless Access Point โดย PoE รุ่นนี้จะเป็นแบบ 25 V กินไฟที่ 5 Watt

฿ 0 ฿ 0

[ POE-24-7W-G-WH ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti PoE-24-7W Gigabit POE สำหรับใช้งานกับ Wireless Access Point โดย PoE รุ่นนี้จะเป็นแบบ 24 V กินไฟที่ 7W

฿ 0 ฿ 0

[ POE‑15‑12W ] รีวิว จำหน่าย ราคา Ubiquiti PoE-15-12W สำหรับใช้งานกับ Wireless Access Point โดย PoE รุ่นนี้จะเป็นแบบ 15 V กินไฟที่ 12 Watt

฿ 490 ฿ 490

สินค้าอัพเดทลงร้านล่าสุด

                   UNMS Cloud Login

                 

                     Unifi Cloud Login

Powered by MakeWebEasy.com